TIENG THAI - HANU - Thai Center - Hanoi University

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Tieng Thai Hanu's Forum

4 posters

Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu

chuvancongls
    chuvancongls
    Admin

Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu Empty Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu

Bài gửi by chuvancongls 29/3/2011, 21:48

Diễn đàn Tiếng Thái-HANU xin thân ái kính chào bạn.
    Box này được lập ra để các bạn có thể đóng góp những ý kiến chưa hài lòng về diễn đàn.

Các bạn có thể gửi bất cứ thắc mắc nào của mình tại đây. Tuy nhiên Ban quản trị diễn đàn kính mong các bạn đọc trước các câu hỏi thường gặp của diễn đàn bằng cách đăng nhập rồi chọn mục "Trợ giúp" ở Menu điều khiển trên logo website.

Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ.
    Hãy cùng góp ý để diễn đàn ngày một tốt hơn nhé.

Xin trân trọng cảm ơn!
    Thân, sunny
    cỏ mềm
    cỏ mềm

Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu Empty Re: Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu

Bài gửi by cỏ mềm 2/6/2011, 15:53

hi! nay tớ mới vào diễn đàn! Cảm ơn các bạn đã có ý tưởng và xây dựng forum này nhé!
    Cũng không hẳn là thắc mắc Smile Chỉ là không biết các bạn có tâm huyết muốn duy trì forum này không? Và tớ có thể giúp được gì hay không Wink
    Rất thích có thêm một vài mục nhé! Để suy nghĩ thêm rồi mình cùng bàn với nhau xem sao ha Smile
    Ngày tốt lành! Very Happy
    karin
    karin

Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu Empty Welcome

Bài gửi by karin 5/6/2011, 13:32

cỏ mềm đã viết:hi! nay tớ mới vào diễn đàn! Cảm ơn các bạn đã có ý tưởng và xây dựng forum này nhé!
    Cũng không hẳn là thắc mắc Smile Chỉ là không biết các bạn có tâm huyết muốn duy trì forum này không? Và tớ có thể giúp được gì hay không Wink
    Rất thích có thêm một vài mục nhé! Để suy nghĩ thêm rồi mình cùng bàn với nhau xem sao ha Smile
    Ngày tốt lành! Very Happy

xin cảm ơn Cỏ Mềm!
    Diễn đàn là của tất cả những người quan tâm đến tiếng Thái chính vì vậy rất hoan ngênh và mong đợi sự giúp đỡ của bạn để diễn đàn được duy trì và phát triển.
    Cần bất cứ điều gì cứ contact nhé^^
    thaiviet84

Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu Empty Re: Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu

Bài gửi by thaiviet84 4/3/2012, 21:55

minh moi vao forum nay va minh muon forum nay co nhieu hon cac bai day tieng thai cho nhung nguoi moi hoc tieng thai nhu minh . thanks tat ca moi nguoi da xay dung nen forum nay
    chuvancongls
    chuvancongls
    Admin

Khó khăn nào gặp phải khi tham gia diễn đàn Tiếng Thái Hanu Empty Re: thân chào những người bạn mới

Bài gửi by chuvancongls 4/3/2012, 22:12

chào bạn/anh thaiviet84
    rất vui khi nhận được sự quan tâm của bạn tới diễn đàn
    hiện mình/em đang bận thi tốt nghiệp nên không cập nhật được nhiều bài lên diễn đàn
    Tuy nhiên nếu bạn/anh cần thì cứ gửi mail trực tiếp đến email :chuvancongls@gmail.com nhé

sunny chúc bạn/anh học vui. và chia sẻ cùng nhau những khó khăn vướng mắc của mình tại đây nhé

xin cảm ơn ^^
    thaiviet84

Bài gửi by thaiviet84 5/3/2012, 10:15

ok , thanks ban .

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 28/3/2024, 17:44